S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Kuwa mwanachama

Yeyote mwenye umri wa miaka 18 au zaidi anayeunga mkono dira yetu anaweza kuomba kujiunga na S.E.W.F. Jifunze aina za wanachama na jinsi ya kuomba.

Nani anaweza kujiunga

Uanachama ni wa hiari na uko wazi kwa mtu yeyote mwenye umri wa miaka 18 au zaidi anayeunga mkono dira, dhima na malengo yetu. Kwa shirika la ndani, wanachama ni Watanzania.

Aina za wanachama

Wanachama waanzilishi
Watu walioanzisha S.E.W.F.
Wanachama wa kawaida
Watu wanaojiunga baada ya kuanzishwa.
Wanachama wa heshima
Watu wanaotambuliwa kwa mchango wao kwa jamii na malengo yetu.

Wanachama hufanya nini

Jinsi ya kuomba

  1. Jaza ombi mtandaoni, au andika barua kwa Katibu Mtendaji ofisi kuu.
  2. Ombi lako huenda kwa Katibu Mtendaji, anayeliwasilisha kwenye Mkutano Mkuu.
  3. Wanachama huliamua kwenye Mkutano Mkuu na sisi tunarekodi uamuzi.

Ungependa kushiriki kazi hii?

Omba mtandaoni

Yanayohusiana

JiungeWasiliana