Shirikiana nasi
Wawekezaji, wafadhili na taasisi wanaweza kufanya kazi na S.E.W.F kujenga mahusiano ya haki na yenye uaminifu na jamii.
Tunaamini uwekezaji unaowajibika na jamii imara vinaenda pamoja. Tunafanya kazi kujenga uaminifu na haki kati ya jamii za mahali na wawekezaji wa nje, na tunakaribisha mazungumzo na washirika wanaoshiriki lengo hilo.
- Wawekezaji wanaotafuta mahusiano yenye tija na jamii za mahali
- Wafadhili na wanaotoa ruzuku
- Taasisi zinazofanya kazi za haki za binadamu, afya, mazingira, elimu au kilimo
Miradi hufanyiwa upembuzi yakinifu kabla ya kupelekwa kwa wanachama kuidhinishwa. Tuandikie kuanza mazungumzo.
Ungependa kushiriki kazi hii?
Wasiliana nasi