Programu zetu
Maeneo kumi na moja ya kazi: msaada wa kisheria, haki za binadamu, usawa wa kijinsia, wanawake na vijana, elimu, afya, mazingira, kilimo, ujasiriamali, utamaduni na uwekezaji wa haki.
Kazi yetu inahusu maeneo kumi na moja yanayohusiana. Chagua moja uone tunachofanya, kwa nini ni muhimu na linamhusu nani.
Katika sehemu hii
- Msaada wa kisheria na elimuMsaada wa kisheria na elimu ya sheria ili makundi hatarishi yajue na kudai haki zao.
- Haki za binadamu na utawala boraElimu ya uraia, utetezi na ushirikishwaji wa jamii kwa ajili ya haki za binadamu, haki ya kijamii na uongozi unaowajibika.
- Usawa wa kijinsiaKupambana na ukatili wa majumbani na wa kijinsia, ndoa za utotoni na za kulazimishwa, na kuendeleza usawa kwa wanawake na wasichana.
- Uwezeshaji wa wanawake na vijanaKuimarisha ushiriki wa wanawake na vijana katika masuala ya kijamii, kiuchumi na uongozi wa jamii.
- Elimu na kujenga uwezoKusaidia elimu rasmi na isiyo rasmi ili watu wajenge ujuzi, kujiamini na kujitegemea.
- Afya ya jamii na ustawiElimu ya afya, hatua za kinga na programu za uhamasishaji wa jamii kwa ustawi wa wote.
- Mazingira na ustahimilivu wa tabianchiUhifadhi, elimu ya mazingira na matumizi endelevu ya rasilimali, ikiwemo kukabiliana na madhara ya uchimbaji madini.
- KilimoKuwasaidia wakulima wadogo kuongeza tija na kuimarisha maisha yao.
- UjasiriamaliKukuza biashara na fursa za kipato zinazoboresha hali ya maisha.
- Uhifadhi wa utamaduniKuthamini na kuhifadhi utamaduni huku tukipinga mila zinazowadhuru wanawake na watoto.
- Mahusiano ya haki kati ya jamii na wawekezajiKuimarisha uaminifu na haki kati ya jamii za mahali na wawekezaji wa nje kupitia maendeleo endelevu.