Uwezeshaji wa wanawake na vijana
Kuimarisha ushiriki wa wanawake na vijana katika masuala ya kijamii, kiuchumi na uongozi wa jamii.
Tunachofanya
Tunawawezesha wanawake na vijana kwa kuimarisha hadhi yao ya kijamii na kiuchumi na nafasi yao katika uongozi wa jamii.
Kwa nini ni muhimu
Jamii hustawi pale wanawake na vijana wanapokuwa na sauti na kipato.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono