Usawa wa kijinsia
Kupambana na ukatili wa majumbani na wa kijinsia, ndoa za utotoni na za kulazimishwa, na kuendeleza usawa kwa wanawake na wasichana.
Tunachofanya
Tunakuza usawa wa kijinsia na kupambana na ukatili wa majumbani na wa kijinsia pamoja na ndoa za utotoni na za kulazimishwa.
Kwa nini ni muhimu
Madhara haya huwanyima wanawake na watoto usalama, utu na mustakabali wao.
Linamhusu nani
- Wanawake na watoto
- Watu wenye ulemavu na wazee
- Wakulima wadogo na vijana
- Jamii kote Tanzania
Ungependa kushiriki kazi hii?
Jiunge, shirikiana au tuunge mkono