S.E.W.FSocial and Economic Welfare Foundation

Mazingira na ustahimilivu wa tabianchi

Uhifadhi, elimu ya mazingira na matumizi endelevu ya rasilimali, ikiwemo kukabiliana na madhara ya uchimbaji madini.

Tunachofanya

Tunaendesha mipango ya uhifadhi na elimu ya mazingira, na kukuza matumizi endelevu ya maliasili.

Kwa nini ni muhimu

Uchimbaji madini wenye madhara na mabadiliko ya tabianchi vinatishia ardhi, maji na maisha ya jamii tunazozihudumia.

Linamhusu nani

Ungependa kushiriki kazi hii?

Jiunge, shirikiana au tuunge mkono

Yanayohusiana

JiungeWasiliana